อบรมการใช้งานโปรแกรม Microsoft Excel ให้น้องๆ คณะบริหารธุรกิจฯ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ชั้นปีที่ 2 Related posts:อบรมหลักสูตรการประยุกต์ใช้ Microsoft Forms และ Google Forms สำหรับการสอนและการปฎิบัติงาน รุ่น 2อบรมการใช้งาน Microsoft Excel ให้กับน้องๆ สาขาวิชาภาษาพม่า คณะมนุษยศาสตร์ ครั้งที่ 2อบรมหลักสูตร Google Sites และ Canva ให้น้องๆ นักเรียนจากวิทยาลัยนาฏศิลปสุโขทัย